Afghanistan

Tumekuwa tukifanya kazi nchini Afghanistan tangu 2002. Timu yetu inaongozwa na Mkurugenzi wa Ajabu wa Nchi ambaye ana ujuzi katika mawasiliano ya kijamii na tabia mabadiliko, hadithi, na elimu ya wasichana, na ana ujuzi wa kina wa mazingira magumu ya Afghanistan.

Kwa uwepo katika kila mkoa wa Afghanistan, tuna wafanyikazi wengi na ushirikiano mkubwa na vituo zaidi ya 72 vya redio. Tunashirikiana pia na Sesame Garden, tunaongoza mipango ya kushughulikia haki za wanawake ndani ya Uislam, elimu, afya, uhamiaji, haki za wapiga kura, ushiriki wa raia, ushauri wa kisaikolojia, upigaji rubani, mipango ya uwezeshaji wa vijana, utulivu wa jamii, na kuzuia na kuhesabu msimamo mkali.

Mbali na yetu mbinu za saini, tunajumuisha njia za ushiriki wa jadi kama vile Shuras (mikusanyiko ya jamii) na ukumbi wa michezo wa rununu. Tunajivunia kuwa na timu ya asilimia 100 nchini Afghanistan ambayo mapenzi na kujitolea kunachangia mabadiliko endelevu.

Miradi

Mshirika na sisi

Saidia EAI katika kuendelea kufanya kazi katika moja ya mazingira magumu zaidi ya kupeleka amani, uvumilivu, elimu na usawa