Kazi Yetu

Tunajua kuwa kubadilisha ubadilishaji wa nguvu hakuwezi kutokea bila kuimarisha ujasiri wa jamii na kuwashirikisha wanachama wote wa jamii.
Tunajua kwamba vizuizi kwa elimu ya wasichana havitaondolewa kabisa hadi tutashughulikia kanuni za kijinsia.
Tunajua kuwa ukandamizaji wa vijana hauwezi kupunguzwa bila kuunda kazi na ufikiaji wa majukumu ya uongozi.
Tunajua kwamba demokrasia yenye nguvu imejengwa kwenye nguzo za usawa wa kijamii na haki, inayohitaji raia wanaohusika na serikali zinazowajibika.
Tunajua kwamba hadithi na masimulizi ambayo yanaangazia ulimwengu wa usawa na kushughulikia maswala ya jamii yanadharau mabadiliko.
Kwa kushughulikia changamoto katika Sehemu zifuatazo za Mazoezi, tunabadilisha jamii pamoja.